A2Pro THPT Buôn Ma Thuột [2007-2010]


You are not logged in. this website requires you to be logged in. please log in and try again !
A2Pro THPT Buôn Ma Thuột [2007-2010]

Thành lập năm 2008, từng là một diễn đàn lớp với tất cả tình cảm mình gửi gắm vào. Giờ đây là nơi lưu trữ những thứ lặt vặt mình lượm lặt được trong học tập, công việc và cuộc sống !


Jazi- e bé dễ thương hát bài Cô Gái Trung hoa

Share
avatar
FR
Blue Knight
Blue Knight

Gender : Nam

Posts Posts : 1100
Thanked : 660
Coins Coins : 6673
Tham Gia : 26/08/2008
Birthday : 05/08/1920

Status Status : Sẽ ra sao nếu như, tao là mày và mày là tao ?

Jazi- e bé dễ thương hát bài Cô Gái Trung hoa

Bài gửi by FR on 24/5/2010, 21:25


:=)): tớ bắt đầu thik đẻ con gái :4767:
avatar
ste2pe
Double Gold Axe
Double Gold Axe

Gender : Nữ

Posts Posts : 105
Thanked : 1
Coins Coins : 2816
Tham Gia : 31/12/2009
Birthday : 21/10/1993

Status Status : siu nhưn =]]

Re: Jazi- e bé dễ thương hát bài Cô Gái Trung hoa

Bài gửi by ste2pe on 24/5/2010, 23:33

=)) tớ bắt đầu thik đẻ con gái 658687
đẻ thế nào?
định làm ng đàn ôg mang bầu of VN à :=)):
avatar
_._
Blue Dragon
Blue Dragon

Gender : Nam

Posts Posts : 915
Thanked : 206
Coins Coins : 3932
Tham Gia : 09/10/2008
Birthday : 12/09/1992

Re: Jazi- e bé dễ thương hát bài Cô Gái Trung hoa

Bài gửi by _._ on 25/5/2010, 15:41

Ps thêm vài thông tin vỉa hè : Day là hình của chị họ của zazi cũng là người đã post bài hát " Cô gái Trung Hoa " làm mê mẩn a e
Lê Phương My
Nickname: Clê My
Sinh năm 1993
Cựu học sinh trường Phạm Hồng Thái, HN.
Hiện đang học tại trường Cardinal Mooney Catholic High School, thành phố Marine, bang Michigan, Mỹ.














Nguồn : Rap.VN


FR: bà già mày post hình mà éo xuống dòng làm vỡ khung

Sponsored content

Re: Jazi- e bé dễ thương hát bài Cô Gái Trung hoa

Bài gửi by Sponsored content


    Hôm nay: 28/4/2017, 11:28